M3 CAP MOLD kwarewa

Mun tara mafi ci-gaba da kuma babban matakin zafi mai gudu hula mold mold masana'antu a Chin.

 

CMM tana karanta bayanan kayan ƙasa masu lankwasa don tabbatar da daidaitattun bayanai da daidaitattun kayan ƙamshi.

 
Addedara ruwan kewayawa zuwa cikin ɓangaren zaren da ke samarwa, don kada zaren ya zama da sauƙi a samu nakasu bayan ya samu.

 
Zaren zaren ana kafa shi ne ta hanyar nika, kuma zaren da aka samar yana da kyau kuma yana da ƙarfi, kuma launi mai haske ne. Kamar dai an goge ɓangaren zaren ta madubi, walƙiyar samfurin da aka ƙirƙira iri ɗaya ce.

 

Cavities da ƙananan abubuwa da sauran mahimman sassa ana sarrafa su zuwa ɓangarori masu zaman kansu. Bayan an gama sarrafa cavities, sai a saka mataccen tayi. Ba wai kawai dacewa ne kawai a gyara mould ba, amma kuma yana iya gyara ƙwanƙolin lokacin da yake ɗora a kan inji, samfuran da ƙirar take ƙerawa ba za a katse su ba. Ci gaban samarwa yana samar da yanayi mai kyau don yin cikakken amfani da abin mould don kammala oda

 
Amfani da ƙwararrun kayan nika na ciki da na waje don aiwatar da ginshiƙin gaba da bayan baya na ƙirar, tsananin sarrafa ƙira a cikin aikin sarrafawa, sake daidaita tebur akai-akai, kuma kuskuren daidaito bai wuce 0.02mm ba.

 
Zanen ciki na kwalbar filastik an ƙirƙira shi ta zurfin haƙori mai haƙori kuma an kula da tashar allura a cikin murfin kwalban.

 
Tsarin hankali na kewaya ruwa don zaren kaurin jiki mai kauri da kuma murfin madaurin zaren zai iya rage lokacin sake zagayowar, inganta ingancin samarwa da sanya zaren dunkule ba sauki nakasa ba.

 

An ƙara farantin bututun ƙarfe na mould tare da shugaban goyan baya don kada mutuƙar ta sami nakasa bayan karo a cikin aiki na dogon lokaci.

 
Ya kamata a zaɓi manyan kayan kwalliya masu haske da ƙyalƙyali tare da zaɓi na kayan ƙira. Ya kamata a ƙware ƙarancin akwatin da aka gama da shi yayin haɗuwa, kuma ya kamata a ba da gogewa da shawarwari kafin a samar da su.

 
Girman maƙerin yana da zafi sosai, kuma rayuwar mutuƙar tana da girma kamar sau miliyoyi, wanda zai iya rage farashin samfurin yadda yakamata.

 
Muna ba da hankali sosai ga aikace-aikacen tsarin sanyaya ruwa mai sanyaya cikin ƙirar ƙira, wanda zai iya sarrafa tasirin gyare-gyaren yadda ya kamata, haɓaka ƙirar samarwa da rage farashin.


Post lokaci: Dec-17-2020