Filastik kwalabe abu ne da muke yawan gani a rayuwarmu ta yau da kullun.Filayen kwalbar ma'adinai an yi su ne da filastik, kwalabe na man da ake ci su ma an yi su da filastik, haka nan kuma an yi su da robobi da yawa.Caps suna da kyakkyawan aiki.Ayyukan rufewa yana da kyau, wanda zai iya hana ruwa a cikin kwalabe yadda ya kamata daga waje ya gurbata shi.Dangane da nau'ikan nau'ikan kwalabe na filastik, aikin kwalaben filastik shima ya bambanta.Mai zuwa shine cikakken gabatarwa ga kowa, bari mu duba!
Ga waɗancan kwalaben kwalban filastik waɗanda ke buƙatar tsayawa iska, wannan ɓangaren bangon saman na ciki dole ne ya kasance yana da zoben hana iska na shekara-shekara, yayin da na kwalaben filastik mai iska, sau da yawa babu zoben hana iska.Ƙarshen ƙarshen murfin filastik yana haɗa tare da zoben hana sata ta hanyar ƙarfafa haƙarƙari, kuma yawancin fuka-fuki masu jujjuyawa na tashin hankali suna rarraba daidai a bangon ciki na zoben hana sata.
Gabaɗaya, ya kamata a sanya sasanninta na kayan aikin a cikin kusurwoyi masu zagaye ko jujjuyawar baka gwargwadon yiwuwa.Fillet yana da halaye masu zuwa: yana da sauƙi don haifar da ƙaddamar da damuwa a kusurwar ɓangaren, kuma raguwa zai faru lokacin da aka damu, tasiri ko tasiri.
Yana kama da polycarbonate, filastik injiniyan da ake amfani da shi sosai.Idan tsarin bai yi daidai ba, zai haifar da damuwa mai yawa na ciki, kuma tabbas zai kasance mai saurin damuwa.
Lokacin da fillet ɗin da aka yi a kan kayan aiki, madaidaicin ɓangaren ƙirar kuma an sanya shi cikin fillet, wanda ke ƙara ƙarfin ƙirar.Samfurin ba zai fashe ba saboda ƙaddamar da damuwa yayin kashewa ko amfani, wanda ke ƙara ƙarfin ƙirar.
Sautin launi zuwa haske kai tsaye yana rinjayar faɗuwar samfura da haskakawar samfuran waje.Abubuwan da ake buƙata na matakin haske na dyes (sauri) da aka yi amfani da su suna da mahimmancin la'akari.Idan matakan haske sun yi ƙasa, samfurinamfani da zai shuɗe da sauri.Wannan shine dalilin da ya sa na'urori masu kariya irin su shingen ruwa na hanya za su zama masu sauƙi bayan wasu shekaru na hasken rana, amma gaba ɗaya za a ƙara wani adadin abubuwan da ke hana ultraviolet yayin gyaran fuska don tabbatar da dorewa.samfuran kuma adana lokacin grading launi.Ƙarfafawar thermal na pigment yana nufin hasara mai zafi, rashin launi da launi na launi na pigment a yanayin aiki.Inorganic pigments sun hada da karfe oxides da salts, kuma suna da kyau thermal kwanciyar hankali da zafi juriya.Pigments na kwayoyin mahadi suna canzawa kuma suna raguwa a zazzabi.
Rufin ganga na filastik da aka tsara ta wannan hanya yana da halaye na abin dogara, ingantaccen aikin hatimi, hana sata, aminci da amfani mai dacewa, da dai sauransu. fakitin samfuran ruwa daban-daban sun dace da ka'idodin aminci na ƙasa.
Lokacin aikawa: Satumba-19-2023